BGP

Mga produkto

  • MPO Multimode OM3/OM4 50/125 Optic Patch Cord

    MPO Multimode OM3/OM4 50/125 Optic Patch Cord

    Pangalan ng Produkto: MPO Multimode 50/125 OM3/OM4 Optic Patch Cord

    Mga Hilaw na Materyales: Corning O YOFC fiber, Us kevlar

    Fiber Mode: Multimode 50/125 OM3/OM4

    Haba: Naka-customize na Haba

    Diameter ng Cable: 3mm

    Mga Kulay ng Cable: Aqua o Customized

    Paggamit ng Buhay: 20 Taon

    MOQ: 1 PCS

    Lead Time: 3 araw

    Bansang Pinagmulan: China

  • GYXTW 2F-24F panlabas na Optical Fiber Cable

    GYXTW 2F-24F panlabas na Optical Fiber Cable

    GYXW 2/4/6/12/24/36/48/72/86/144 core Singlemode/Multimode Outdoor Fiber Optic Cable

    Lugar ng Pinagmulan: China

    Numero ng Modelo: GYXTW (2F-24F)

    Minimum Order Quantity: 1 kilometro

    Mga Detalye ng Packaging: Wooden o iron-wooden drum o karton, 2000-5000m/drum o bilang customized

    Oras ng Paghahatid: Depende sa dami, karaniwang 5-10 araw pagkatapos matanggap ang deposito

    Kakayahang Supply: 5000 kilometro/buwan

  • GYTS 2F-144F Nakabaluti panlabas na Optical Fiber Cable

    GYTS 2F-144F Nakabaluti panlabas na Optical Fiber Cable

    GYTS 6/12/24/36/48/72/86/144 core Communication Singlemode/Multimode Om1/Om2/Om3/Om4 Outdoor Fiber Optic Cable

    Lugar ng Pinagmulan: China

    Numero ng Modelo: GYTS (2F-144F)

    Minimum Order Quantity: 1 kilometro

    Mga Detalye ng Packaging: Wooden o iron-wooden drum o karton, 2000-5000m/drum o bilang customized

    Oras ng Paghahatid: Depende sa dami, karaniwang 5-10 araw pagkatapos matanggap ang deposito

    Mga Tuntunin sa Pagbabayad: T/T, L/C, Western Union, ect

    Kakayahang Supply: 5000 kilometro/buwan

  • GYTC8S 2F-48F panlabas na Optical Fiber Cable

    GYTC8S 2F-48F panlabas na Optical Fiber Cable

    GYTC8S 2/4/6/12/24/36/48/72/86/144 core figure8 Singlemode o Multimode Armored Self supporting Aerial Outdoor Fiber Optic Cable

    Lugar ng Pinagmulan: China

    Numero ng Modelo: GYTC8S (2F-48F)

    Minimum Order Quantity: 1 kilometro

    Mga Detalye ng Packaging: Wooden o iron-wooden drum o karton, 2000-5000m/drum o bilang customized

    Oras ng Paghahatid: Depende sa dami, karaniwang 5-10 araw pagkatapos matanggap ang deposito

    Kakayahang Supply: 5000 kilometro/buwan

  • GYTA53 2F-144F Double Armored Underground Direct Buried outdoor Optical Fiber Cable

    GYTA53 2F-144F Double Armored Underground Direct Buried outdoor Optical Fiber Cable

    GYTA53 2/4/6/12/24/36/48/72/86/144 core Singlemode Multimode Double Armored Underground Direct Buried Outdoor Fiber Optic Cable

    Lugar ng Pinagmulan: China

    Numero ng Modelo: GYTA53 (2F-144F)

    Minimum Order Quantity: 1 kilometro

    Mga Detalye ng Packaging: Wooden o iron-wooden drum o karton, 2000-5000m/drum o bilang customized

    Oras ng Paghahatid: Depende sa dami, karaniwang 5-10 araw pagkatapos matanggap ang deposito

    Kakayahang Supply: 5000 kilometro/buwan

  • GYTA 2F-144F Panlabas na Optical Fiber Cable

    GYTA 2F-144F Panlabas na Optical Fiber Cable

    GYTA 6/12/24/36/48/72/86/144 core Communication Singlemode/Multimode Om1/Om2/Om3/Om4 Outdoor Fiber Optic Cable

    Lugar ng Pinagmulan: China

    Numero ng Modelo: GYTA (2F-144F)

    Minimum Order Quantity: 1 kilometro

    Mga Detalye ng Packaging: Wooden o iron-wooden drum o karton, 2000-5000m/drum o bilang customized

    Oras ng Paghahatid: Depende sa dami, karaniwang 5-10 araw pagkatapos matanggap ang deposito

    Kakayahang Supply: 5000 kilometro/buwan

  • GJFJV 4F-48F Indoor Bundle Indoor Fiber Cable

    GJFJV 4F-48F Indoor Bundle Indoor Fiber Cable

    Pangalan ng Produkto: GJFJV (4F-48F)

    Mga Hilaw na Materyal: Corning O YOFC fiber

    Haba: Naka-customize na Haba

    Mga Kulay ng Cable: Single Mode-dilaw, OM1at OM2-Orange, OM3-Aqua o Customized

    MOQ: 1 kilometro

    Mga Detalye ng Packaging: Wooden o iron-wooden drum o karton, 2000-5000m/drum o bilang customized

    Oras ng Paghahatid: Depende sa dami, karaniwang 5-10 araw pagkatapos matanggap ang deposito

    Bansang Pinagmulan: China

  • GJFJV Single Mode/Multimode Bundle Indoor Optic Fiber Cable

    GJFJV Single Mode/Multimode Bundle Indoor Optic Fiber Cable

    Pangalan ng Produkto: GJFJV2F-48FPanloob na Optic Fiber Cable

    Mga Hilaw na Materyales: Corning O YOFC fiber

    Haba: Naka-customize na Haba

    Mga Kulay ng Cable:Single Mode-dilaw, OM1at OM2-Orange, OM3-Aqua o Customized

    MOQ: 1 kilometro

    Ang mga detalye sa pag-iimpake: Kahoy o bakal-kahoy na tambol o karton, 2000-5000m/drum o bilang customized

    Oras ng paghatid: Depende sa dami, kadalasan 5-10 araw pagkatapos matanggap ang deposito

    Bansang Pinagmulan: China

  • GJHJDV 4F-12F Indoor Fiber Optical Cable

    GJHJDV 4F-12F Indoor Fiber Optical Cable

    Pangalan ng Produkto: GJHJDV4F-12F Panloob na Optic Fiber Cable

    Mga Hilaw na Materyales: Corning O YOFC fiber

    Haba: Naka-customize na Haba

    Mga Kulay ng Cable:Single Mode-dilaw, OM1at OM2-Orange, OM3-Aqua o Customized

    MOQ: 1 kilometro

    Ang mga detalye sa pag-iimpake: Kahoy o bakal-kahoy na tambol o karton, 2000-5000m/drum o bilang customized

    Oras ng paghatid: Depende sa dami, kadalasan 5-10 araw pagkatapos matanggap ang deposito

    Bansang Pinagmulan: China

  • GJIFH 12F-144F Indoor Optic Fiber Cable

    GJIFH 12F-144F Indoor Optic Fiber Cable

    Pangalan ng Produkto: GJIFH 12F-144F Indoor Optic Fiber Cable

    Mga Hilaw na Materyales: Corning O YOFC fiber

    Haba: Naka-customize na Haba

    Mga Kulay ng Cable:Single Mode-dilaw, OM1at OM2-Orange, OM3-Aqua o Customized

    MOQ: 1 kilometro

    Ang mga detalye sa pag-iimpake: Kahoy o bakal-kahoy na tambol o karton, 2000-5000m/drum o bilang customized

    Oras ng paghatid: Depende sa dami, kadalasan 5-10 araw pagkatapos matanggap ang deposito

    Bansang Pinagmulan: China

  • GJIFH 12F-144F Indoor Optic Fiber Cable

    GJIFH 12F-144F Indoor Optic Fiber Cable

    Pangalan ng Produkto: GJIFH 12F-144F Indoor Optic Fiber Cable

    Mga Hilaw na Materyal: Corning O YOFC fiber

    Haba: Naka-customize na Haba

    Mga Kulay ng Cable: Single Mode-dilaw, OM1at OM2-Orange, OM3-Aqua o Customized

    MOQ: 1 kilometro

    Mga Detalye ng Packaging: Wooden o iron-wooden drum o karton, 2000-5000m/drum o bilang customized

    Oras ng Paghahatid: Depende sa dami, karaniwang 5-10 araw pagkatapos matanggap ang deposito

    Bansang Pinagmulan: China

  • GJBFJV 4F-48F Single Mode/Multimode Breakout bundle distribution Indoor Fiber Optic Cable

    GJBFJV 4F-48F Single Mode/Multimode Breakout bundle distribution Indoor Fiber Optic Cable

    Pangalan ng Produkto: GJBFJV 4F-48F Indoor Optic Fiber Cable

    Mga Hilaw na Materyal: Corning O YOFC fiber

    Haba: Naka-customize na Haba

    Mga Kulay ng Cable: Single Mode-dilaw, OM1at OM2-Orange, OM3-Aqua o Customized

    MOQ: 1 kilometro

    Mga Detalye ng Packaging: Wooden o iron-wooden drum o karton, 2000-5000m/drum o bilang customized

    Oras ng Paghahatid: Depende sa dami, karaniwang 5-10 araw pagkatapos matanggap ang deposito

    Bansang Pinagmulan: China

123456Susunod >>> Pahina 1 / 7