BGP

Balita

  • Paano Gumamit at Bumili ng Fiber Patch Panel para sa Mas Mahusay na Pamamahala ng Cable

    Paano Gumamit at Bumili ng Fiber Patch Panel para sa Mas Mahusay na Pamamahala ng Cable

    Paano Gamitin ang Fiber Patch Panel?Ang mga fiber patch panel (Rack & Enclosures Manufacturers - China Rack & Enclosures Factory & Suppliers (raisefiber.com)) ay mahalaga para sa mga high-density na sistema ng paglalagay ng kable, paano gamitin ang mga ito para sa pag-deploy ng isang network?Sa seksyong ito, ang c...
    Magbasa pa
  • Fiber Cassette Para sa High-Density Networking Application

    Fiber Cassette Para sa High-Density Networking Application

    Gaya ng kilalang kilala, ang mga fiber cassette ay isang mahalagang bahagi ng sistema ng pamamahala ng cable, na lubos na nagpapabilis sa oras ng pag-install at binabawasan ang pagiging kumplikado ng pagpapanatili at pag-deploy ng network.Sa mabilis na paglaki ng matataas na pangangailangan para sa high-density network dep...
    Magbasa pa
  • Ano ang Fiber Cassette?

    Ano ang Fiber Cassette?

    Sa mabilis na pagtaas ng bilang ng mga koneksyon sa network at pagpapadala ng data, ang pamamahala ng cable ay dapat ding makatanggap ng sapat na atensyon sa mga deployment ng data center.Sa katunayan, higit sa lahat may tatlong salik na nakakaimpluwensya sa kahusayan ng mahusay na gumaganang network fa...
    Magbasa pa
  • OM5 Optic Fiber Patch Cord

    OM5 Optic Fiber Patch Cord

    Ano ang mga pakinabang ng om5 optical fiber patch cord at ano ang mga patlang ng aplikasyon nito?Ang OM5 optical fiber ay batay sa OM3 / OM4 optical fiber, at ang pagganap nito ay pinalawak upang suportahan ang maramihang mga wavelength.Ang orihinal na intensyon ng disenyo ng om5 optical fiber ay upang matugunan ang wavelength divisio...
    Magbasa pa
  • Paano magsagawa ng inspeksyon sa kaligtasan sa optical fiber jumper?

    Paano magsagawa ng inspeksyon sa kaligtasan sa optical fiber jumper?

    Ang optical fiber jumper ay ginagamit upang gumawa ng jumper mula sa kagamitan patungo sa optical fiber wiring link.Madalas itong ginagamit sa pagitan ng optical transceiver at terminal box.Ang komunikasyon sa network ay nangangailangan ng lahat ng kagamitan na maging ligtas at ma-unblock.Hangga't ang isang maliit na intermediate equipment failure ay magdudulot ng signal inter...
    Magbasa pa
  • Ano ang mga katangian ng single-mode fiber?

    Ano ang mga katangian ng single-mode fiber?

    Single mode fiber: ang gitnang glass core ay masyadong manipis (ang core diameter ay karaniwang 9 o 10) μm), isang mode lamang ng optical fiber ang maaaring maipadala.Ang intermodal dispersion ng single-mode fiber ay napakaliit, na angkop para sa remote na komunikasyon, ngunit mayroon ding mga materyal na dispersi...
    Magbasa pa
  • Gabay sa Conversion Kit ng MTP Pro connector

    Gabay sa Conversion Kit ng MTP Pro connector

    Gamit ang MTP ®/ Kapag ang MPO optical fiber jumper ay naka-wire, ang polarity nito at ang ulo ng lalaki at babae ay mga salik na nangangailangan ng espesyal na atensyon, dahil kapag napili ang maling polarity o ulo ng lalaki at babae, hindi na magagawa ng optical fiber network ang komunikasyon. koneksyon.Kaya piliin ang ri...
    Magbasa pa
  • MPO / MTP Fiber optic patch cable type, male at female connector, polarity

    MPO / MTP Fiber optic patch cable type, male at female connector, polarity

    Para sa pagtaas ng demand ng high-speed at high-capacity optical communication system, ang MTP / MPO optical fiber connector at optical fiber jumper ay mainam na mga scheme upang matugunan ang mga high-density na mga wiring na kinakailangan ng data center.Dahil sa kanilang mga pakinabang ng malaking bilang ng mga core, maliit na volume at mataas...
    Magbasa pa
  • Ano ang Optical Fiber Patch Cable?

    Ano ang Optical Fiber Patch Cable?

    Optical fiber patch cable: Pagkatapos maproseso ang optical fiber cable at optical fiber connector sa pamamagitan ng isang tiyak na proseso, ayusin ang optical fiber connector sa magkabilang dulo ng optical fiber cable, upang makabuo ng optical fiber patch cable na may optical fiber cable sa gitna at optical fiber c...
    Magbasa pa
  • Mga Pagkakaiba ng Fiber Optic Patch Cord LC/SC/FC/ST

    Mga Pagkakaiba ng Fiber Optic Patch Cord LC/SC/FC/ST

    sa pagitan ng mga konektor ng optical fiber Ang mga jumper ng optical fiber ay karaniwang inuri sa pamamagitan ng pag-install ng mga konektor.FC, ST, SC at LC optical fiber jumper connectors ay karaniwan.Ano ang mga katangian at pagkakaiba ng apat na optical fiber jumper con...
    Magbasa pa
  • Fiber Pigtail

    Fiber Pigtail

    Ang fiber pigtail ay tumutukoy sa isang connector na katulad ng isang half jumper na ginagamit upang ikonekta ang isang optical fiber at isang optical fiber coupler.May kasama itong jumper connector at isang seksyon ng optical fiber.O ikonekta ang transmission equipment at ODF rack, atbp. Isang dulo lamang ng optica...
    Magbasa pa
  • Polarity ng LC/SC at MPO/MTP fibers

    Polarity ng LC/SC at MPO/MTP fibers

    Duplex fiber at polarity Sa paggamit ng 10G Optical fiber, dalawang optical fibers ang ginagamit upang maisakatuparan ang two-way transmission ng data.Ang isang dulo ng bawat optical fiber ay konektado sa transmitter at ang kabilang dulo ay konektado sa receiver.Parehong kailangang-kailangan.Tinatawag namin silang duplex optica...
    Magbasa pa
123Susunod >>> Pahina 1 / 3